Mafi Sayarwa a At8200 Hydraulic Bakin Karfe Mai Mota ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Rising bollards wani samfuri ne da ake amfani da shi don kare ababen hawa a gareji, wuraren ajiye motoci, otal-otal, filayen jirgin sama, hukumomin gwamnati, da sauransu.

Za mu iya keɓance samfuranmu bisa ga takamaiman buƙatun toshe ababen hawa na abokan ciniki. Don taka rawa wajen toshe ababen hawa da kare lafiyar rayuwa da dukiya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna tallafa wa masu siyanmu da kayayyaki masu inganci da kuma sabis mai inganci. Kasancewarmu ƙwararrun masana'antun wannan fanni, mun sami ƙwarewa mai kyau a samarwa da kuma gudanarwa don Mafi Siyarwar At8200 Hydraulic Bakin Karfe Atomatik Road Rising Bollard, Muna maraba da sabbin masu amfani da tsofaffin kayayyaki daga kowane fanni don yin magana da mu don samun dangantaka ta kasuwanci mai ɗorewa da kuma samun nasara a tsakaninsu!
Muna tallafa wa masu siyanmu da kayayyaki masu inganci da kuma sabis mai inganci. Kasancewarmu ƙwararrun masana'antu a wannan fanni, mun sami ƙwarewa mai kyau a fannin samarwa da gudanarwaKatangar Hanya da Shingayen Zirga-zirgar ababen hawa ta ChinaTare da goyon bayan ƙwararrunmu masu ƙwarewa, muna ƙera da kuma samar da kayayyaki masu inganci. Ana gwada waɗannan inganci a lokuta daban-daban don tabbatar da cewa samfuran da ba su da lahani ne kawai ake kawo wa abokan ciniki, muna kuma keɓance jerin kayayyaki kamar yadda abokan ciniki ke buƙata don biyan buƙatun abokan ciniki.

baƙar fata (2)

Maɓallin da ake amfani da shi:
-Shigarwa abu ne mai sauƙi, farashin gini yana da ƙasa, ba ya buƙatar shimfida bututun ruwa na ƙarƙashin ƙasa; ƙarƙashin ƙasa yana buƙatar binne bututun layi.
- Rashin nasarar wani bututun ɗagawa guda ɗaya ba zai shafi amfani da wani bututun ba.
-Ya dace da ikon rukuni na ƙungiyoyi sama da biyu.
- An saka saman ganga tare da fasahar hana lalata mai laushi mai laushi mai laushi, wanda zai iya kaiwa sama da shekaru 20 na rayuwa a cikin yanayi mai danshi.
- An tanadar da farantin ƙasan ganga da aka riga aka binne tare da buɗewar ruwa.
-Gyaran jiki da kuma gyaran gashin kai.
- Ɗagawa cikin sauri, 3-6s, ana iya daidaitawa.
- Ana iya keɓance shi don karanta katunan, amfani da katin nesa, gane farantin lasisi, ayyukan sarrafa nesa, da haɗin firikwensin infrared.
- Motsin Hydraulic Power yana hana ruwa shiga kuma yana hana ƙura
 
Ƙara Darajar Samfuri:
-Dangane da manufar kare muhalli, ana yin kayan da aka ƙera daga ƙarfe mai tsafta, kuma ana sake yin amfani da kayan da suka dace.
-Don sassauƙa a kiyaye tsari daga rudani, da karkatar da zirga-zirgar masu tafiya a ƙasa.
-Domin kare muhalli cikin kyakkyawan yanayi, kare tsaron mutum, da kuma kadarorin da ke cikinsa.
- Yi ado da muhalli mara kyau
-Sarrafa Wuraren Ajiye Motoci da Gargaɗi da Faɗaɗawa

2345_hoto_fayil_kwafi_19
Muna tallafa wa masu siyanmu da kayayyaki masu inganci da kuma sabis mai inganci. Kasancewarmu ƙwararrun masana'antun wannan fanni, mun sami ƙwarewa mai kyau a samarwa da kuma gudanarwa don Mafi Siyarwar At8200 Hydraulic Bakin Karfe Atomatik Road Rising Bollard, Muna maraba da sabbin masu amfani da tsofaffin kayayyaki daga kowane fanni don yin magana da mu don samun dangantaka ta kasuwanci mai ɗorewa da kuma samun nasara a tsakaninsu!
Mafi SayarwaKatangar Hanya da Shingayen Zirga-zirgar ababen hawa ta ChinaTare da goyon bayan ƙwararrunmu masu ƙwarewa, muna ƙera da kuma samar da kayayyaki masu inganci. Ana gwada waɗannan inganci a lokuta daban-daban don tabbatar da cewa samfuran da ba su da lahani ne kawai ake kawo wa abokan ciniki, muna kuma keɓance jerin kayayyaki kamar yadda abokan ciniki ke buƙata don biyan buƙatun abokan ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi