Farashin Rangwame Na Musamman Bakin Karfe Mai Cirewa Mai Cirewa Na Tsaron Titi

Takaitaccen Bayani:

Nau'in Samfura: bollard mai cirewa

Abu: carbon steel

Tsawon: 1250mm, ko kuma an keɓance shi bisa buƙata

Launi: Rawaya, Wasu launuka

Kayan Aiki: Karfe na kwali.

Amfani: Tsaron zirga-zirgar hanya

Aikace-aikacen: aminci a kan hanyar ƙafa, filin ajiye motoci, makaranta, babban kanti, otal, da sauransu.

Sabis na musamman: launi/ ƙira/ aiki

Maɓalli:Shafin Bollard na Tsaro


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, koyaushe yana ɗaukar ingancin samfura a matsayin rayuwar kasuwanci, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta ingancin samfura kuma yana ci gaba da ƙarfafa tsarin ingancin kamfani gaba ɗaya, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001:2000 don Farashin Rangwame na Musamman na Bakin Karfe Mai Cirewa Mai Cirewa, Muna iya ba ku mafi kyawun farashi da inganci mai kyau, saboda muna da ƙwarewa sosai! Don haka tabbatar ba za ku jira ku tuntube mu ba.
Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, koyaushe yana ɗaukar ingancin samfura a matsayin rayuwar kasuwanci, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta ingancin samfura kuma yana ci gaba da ƙarfafa tsarin sarrafa ingancin kamfani gaba ɗaya, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 donOfishin Tsaro na China da Zirga-zirgar BollardMuna bin ƙa'idodin abokin ciniki na farko, inganci na farko, ci gaba da haɓakawa, fa'idar juna da kuma amfani da juna. Idan muka haɗu da abokin ciniki, muna ba wa masu siyayya mafi kyawun sabis. Mun kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci ta amfani da mai siye na Zimbabwe a cikin kasuwancin, muna da alamar kasuwanci da suna. A lokaci guda, muna maraba da sabbin masu sayayya da tsoffin abokan ciniki da zuciya ɗaya zuwa kamfaninmu don zuwa tattaunawa kan ƙananan kasuwanci.

wps_doc_0 wps_doc_1

★Ana iya ɗaure shi cikin sauƙi da makullin waje.

★Ana iya keɓance kayan aiki, launi, tsayi, diamita, kauri, da ƙira. ★ Mai sauƙin cire sandar lokacin da mota ke buƙatar wucewa.

★ Tare da zaɓin launi mai haske a matsayin aikin gargaɗi.

★Shirya: hannun riga mai haɗawa da ruwa

★Aikace-aikace: keɓancewa da kariya a amfani da gida, cibiyar siyayya, wurin shakatawa, gini, filin ajiye motocida sauransu.

wps_doc_2 wps_doc_3wps_doc_4 wps_doc_5 wps_doc_6 wps_doc_7 wps_doc_8

fa'idodinmu

1. Sanya tambarin ku da sitikar tambarin ku kyauta ne

2, Isarwa Mai Sauri

3. Babu wani caji

4, MOQ≥2PCS

5. Samar da samfurin da aka yi niyya

6, Samar da sabis na keɓancewa na marufi

7, Samar da samfurin (farashin farashi)

8. Tallafawa WeChat/Imel/Whatsapp/

9, Mun ƙware a wannan fanni tsawon shekaru 15shekaru

10. Tallafawa ziyara zuwa masana'anta

11, Tsarin bayan-tallace-tallace mai kyau

wps_doc_9 wps_doc_10 wps_doc_11

Tambayoyin da ake yawan yi:

1. Q: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?

A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.

2. Tambaya: Za ku iya bayar da tayin aikin?

A: Muna da ƙwarewa mai kyau a cikin samfuran da aka keɓance, waɗanda aka fitar zuwa ƙasashe sama da 30. Kawai aiko mana da ainihin buƙatunku, za mu iya ba ku mafi kyawun farashin masana'anta.

3.T: Ta yaya zan iya samun farashin?

A: Tuntube mu kuma ku sanar da mu kayan, girma, ƙira, da adadin da kuke buƙata.

4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?

A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.

5. Tambaya: Menene kamfanin ku ke hulɗa da shi?

A: Mu ƙwararrun masu amfani da ƙarfe ne, shingen zirga-zirga, makullin ajiye motoci, mai kashe tayoyi, mai toshe hanya, mai ƙera tutocin ado

sama da shekaru 15.

6.T: Za ku iya samar da samfurin?

A: Eh, za mu iya.

Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, koyaushe yana ɗaukar ingancin samfura a matsayin rayuwar kasuwanci, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta ingancin samfura kuma yana ci gaba da ƙarfafa tsarin ingancin kamfani gaba ɗaya, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001:2000 don Farashin Rangwame na Musamman na Bakin Karfe Mai Cirewa Mai Cirewa, Muna iya ba ku mafi kyawun farashi da inganci mai kyau, saboda muna da ƙwarewa sosai! Don haka tabbatar ba za ku jira ku tuntube mu ba.
Farashin RangwameOfishin Tsaro na China da Zirga-zirgar BollardMuna bin ƙa'idodin abokin ciniki na farko, inganci na farko, ci gaba da haɓakawa, fa'idar juna da kuma amfani da juna. Idan muka haɗu da abokin ciniki, muna ba wa masu siyayya mafi kyawun sabis. Mun kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci ta amfani da mai siye na Zimbabwe a cikin kasuwancin, muna da alamar kasuwanci da suna. A lokaci guda, muna maraba da sabbin masu sayayya da tsoffin abokan ciniki da zuciya ɗaya zuwa kamfaninmu don zuwa tattaunawa kan ƙananan kasuwanci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi