Samun gamsuwar mabukaci shine manufar kamfaninmu ta alheri. Za mu yi ƙoƙari mai kyau don samar da sabbin kayayyaki masu inganci, biyan buƙatunku na musamman da kuma samar muku da kayayyaki da ayyuka kafin sayarwa, a kan siyarwa da bayan siyarwa don Makullin Bututun Wutar Lantarki Mai Sauƙi Mai Sauƙi tare da Signal & Time, Muna maraba da 'yan kasuwa daga gida da ƙasashen waje don kiran mu da gina haɗin gwiwa da mu, kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don yi muku hidima.
Manufar kamfaninmu ita ce cimma gamsuwar masu amfani. Za mu yi ƙoƙari sosai don samar da sabbin kayayyaki masu inganci, biyan buƙatunku na musamman da kuma samar muku da kayayyaki da ayyuka kafin a sayar, a lokacin sayarwa da kuma bayan sayarwa.Makullin Wutar Lantarki da Makullin BoltSuna da ɗorewa wajen yin ƙira da tallatawa a duk faɗin duniya. Babu wani yanayi da zai sa manyan ayyuka su ɓace cikin gaggawa, ya kamata a yi amfani da shi a matsayin kyakkyawan inganci. Bisa ga ka'idar "Tsarin Hankali, Inganci, Haɗin kai da Ƙirƙira." Kamfanin yana yin ƙoƙari sosai don faɗaɗa cinikinsa na ƙasashen waje, ƙara ribar kamfaninsa da kuma haɓaka yawan fitar da kayayyaki. Muna da tabbacin cewa muna shirin samun kyakkyawan fata da kuma rarrabawa a duk faɗin duniya cikin shekaru masu zuwa.
Cikakkun Bayanan Samfura

1. 180 °gaba da baya suna hana karo, ƙarfin dawowa.

2.Alamar ƙarancin ƙarfi:lokacin da ƙarfin batirin ya kusa zama bai isa ba don kiyaye aikin makullin sararin ajiye motoci na yau da kullun, makullin sararin ajiye motoci zai yi aikitunatar da mai amfani da shi ya maye gurbin batirin a cikin nau'in LED mai walƙiya da kuma ƙararrawar sauti ta ƙararrawa ta ƙararrawa ta ƙararrawa.


3.Sake saita ƙararrawa idan akwai ƙarfin waje:Idan aka ɗaga makullin wurin ajiye motoci, hannun mai ruku'u zai iya faɗuwa ta hanyar ƙarfin waje. A ƙarƙashin ikon waje, kusurwar gaba/baya ta hannun mai ruku'u tana canzawa, kuma makullin wurin ajiye motoci zai aika da sautin ƙararrawa don gargaɗin mai amfani da ƙarfin waje don cire ƙarfin waje da kuma tunatar da ma'aikatan kula da wurin ajiye motoci don magance shi. Hannun mai ruku'u zai sake farawa ta atomatik bayan daƙiƙa 3-5.






![]()
Me yasa za ku zaɓi namuKotun Hukunta Masu Yaƙi da Rasha (RICJ) Makullin Ajiye Motoci?
1.Masu zaman kansu ta atomatikmakullin ajiye motocitare da zane mai salo:Gida mai ƙarfi da juriya ga ruwa tare da fenti mai santsi; Hana fasawa: haɗa bolting a ciki yana sa ba zai yiwu a sace shi ba.
2. 180° Haɗari:Makullin ajiye motoci yana da tsari mai sassauƙa da kuma aikin kare kai. Yana iya juyawa baya da gaba don kare kansa daga karo na waje.
3.Tsarin ƙararrawa ta atomatik:cikakken hana ruwa shiga tare da na'urar ƙararrawa, sautin ƙararrawa don aiki ba tare da izini ba ko ƙarfin waje yana ƙoƙarin sanya hannun a ƙasa; hana pilfering: ƙwanƙwasawa a ciki yana sa ba zai yiwu a sace shi ba.
4.Juriyar matsin lamba mai yawa:Tsarin lanƙwasa da harsashi mai kauri na ƙarfe yana sa ya yi aiki mai kyau wajen jure matsin lamba.makullin ajiye motocizai iya jure matsin lamba na 5t ba tare da lalacewa ba.
5.Nisa mai nisa mai nisa:Ɗauki na'urar ɗaukar kaya don ƙara ƙarfin sigina. Yana da ƙarfin shigar iska. Nisa mai inganci shine mita 50/ƙafa 164. Za ku ji daɗi da sauƙin sarrafa shi.
Gabatarwar Kamfani

Shekaru 15 na gwaninta, fasaha ta ƙwararru da kuma sabis na bayan-tallace-tallace na sirri.
Themasana'antayankin10000㎡+, don tabbatar daisarwa akan lokaci.
Ya yi aiki tare da fiye daKamfanoni 1,000, yana hidimar ayyuka a cikin ƙasashe sama da 50.




Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. T: Wadanne Kayayyaki Za Ku Iya Badawa?
A: Kayan aikin kiyaye zirga-zirga da ajiye motoci, gami da nau'ikan kayayyaki 10, nau'ikan samfura daban-daban.
2. Q: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?
A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.
3. T: Menene Lokacin Isarwa?
A: Lokacin isarwa mafi sauri shine kwanaki 3-7.
4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.
5. Tambaya: Menene kamfanin ku ke hulɗa da shi?
A: Mu ƙwararrun masu kera ƙarfe ne, shingen zirga-zirga, makullin ajiye motoci, mai kashe tayoyi, mai toshe hanya, mai ƙera tutocin ado sama da shekaru 15.
6. T: Kuna bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙari?
A: Ee, za mu iya bayar da samfurin don caji kuma ba za mu biya kuɗin jigilar kaya ba. Amma idan kun ɗauki oda ta hukuma, kuɗin samfurin zai iya dawowa.
Don Allahtambaye muidan kuna da wasu tambayoyi game da kayayyakinmu.
You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com
Samun gamsuwar mabukaci shine manufar kamfaninmu ta alheri. Za mu yi ƙoƙari mai kyau don samar da sabbin kayayyaki masu inganci, biyan buƙatunku na musamman da kuma samar muku da kayayyaki da ayyuka kafin sayarwa, a kan siyarwa da bayan siyarwa don Makullin Bututun Wutar Lantarki Mai Sauƙi Mai Sauƙi tare da Signal & Time, Muna maraba da 'yan kasuwa daga gida da ƙasashen waje don kiran mu da gina haɗin gwiwa da mu, kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don yi muku hidima.
Masana'anta Mai RahusaMakullin Wutar Lantarki da Makullin BoltSuna da ɗorewa wajen yin ƙira da tallatawa a duk faɗin duniya. Babu wani yanayi da zai sa manyan ayyuka su ɓace cikin gaggawa, ya kamata a yi amfani da shi a matsayin kyakkyawan inganci. Bisa ga ka'idar "Tsarin Hankali, Inganci, Haɗin kai da Ƙirƙira." Kamfanin yana yin ƙoƙari sosai don faɗaɗa cinikinsa na ƙasashen waje, ƙara ribar kamfaninsa da kuma haɓaka yawan fitar da kayayyaki. Muna da tabbacin cewa muna shirin samun kyakkyawan fata da kuma rarrabawa a duk faɗin duniya cikin shekaru masu zuwa.
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiWurin ajiye motoci na atomatik wanda ke sarrafa nesa ...
-
duba cikakkun bayanaiSarrafa Manhajar Wayar Salula Mai Nauyi Babu Makullin Ajiye Motoci
-
duba cikakkun bayanaiNadawa Kullewa Mai Naɗewa Ƙasa Barikin Ajiye Motoci Mai Hannu...
-
duba cikakkun bayanaiKulle Ajiye Motoci Mai Hankali Daga Nesa -Atomatik
-
duba cikakkun bayanaiKariyar Sararin Samaniya ta Mota da hannu Babu Makullin Filin Ajiye Motoci













