Manufarmu yawanci ita ce samar da kayayyaki masu inganci a farashi mai rahusa, da kuma kamfanoni masu inganci ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Mun sami takardar shaidar ISO9001, CE, da GS kuma mun bi ƙa'idodin ingancinsu na Kamfanin Farashi Mai Dorewa na Tutar Karfe Mai Ɗorewa 304 tare da Tutar Manual don Wasannin Wasanni, Kamfaninmu yana sadaukar da wannan "abokin ciniki da farko" kuma ya himmatu wajen taimaka wa masu amfani da shi wajen faɗaɗa ƙungiyarsu, don su zama Babban Shugaba!
Manufarmu yawanci ita ce samar da kayayyaki masu inganci a farashi mai rahusa, da kuma kamfanoni masu inganci ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Mun sami takardar shaidar ISO9001, CE, da GS kuma mun bi ƙa'idodin ingancinsu sosai donFarashin tutar China da tutar ƙasaDomin samun ƙarin kasuwanci, mun sabunta jerin kayayyaki kuma muna neman haɗin gwiwa mai kyau. Shafin yanar gizon mu yana nuna sabbin bayanai da cikakkun bayanai game da jerin kayanmu da kamfaninmu. Don ƙarin bayani, ƙungiyar sabis na masu ba da shawara a Bulgaria za ta amsa duk tambayoyin da matsaloli nan take. Suna da niyyar yin iya ƙoƙarinsu don biyan buƙatun masu siye. Hakanan muna goyon bayan isar da samfura kyauta. Ziyarar kasuwanci zuwa kasuwancinmu a Bulgaria da masana'anta gabaɗaya ana maraba da su don tattaunawa mai nasara. Ina fatan samun kyakkyawar hulɗa da kamfani tare da ku.
Fasallolin Samfura
Wannan sandar tuta ta waje mai tsawon mita 12 ta bakin karfe tana ɗaya daga cikin shahararrun salon da aka sayar, wanda aka tsara don cika ƙa'idodin gine-gine mafi inganci kuma yana da kyau don neman kyaututtuka, buɗewa, da kuma bukukuwan rufewa na manyan da ƙananan tarukan wasanni.
Wannan sandar tuta ta bakin ƙarfe mai amfani da kasuwanci da aka yi da bakin ƙarfe 304 tana samuwa a girmanta daga ƙafa 20 zuwa ƙafa 60, galibi tana iya jure saurin iska daga kilomita 140 a awa ɗaya zuwa kilomita 250 a awa ɗaya, wanda hakan ya sa aka ƙera ta don a yi amfani da ita a wuraren da iska ke da ƙarfi.
Bugu da ƙari, idan kuna buƙatar sandar tuta da ke hawa da sauka, za mu iya samar muku da fasahar da ta dace.
Sandan:Ana birgima sandar sandar da takardar bakin karfe, sannan a haɗa ta cikin siffarta.
Tuta:Ana iya bayar da tutar da ta dace da ƙarin kuɗi.
Tushen Anga:Farantin tushe murabba'i ne mai ramuka masu ramuka don ƙusoshin anga, waɗanda aka ƙera daga Q235. An haɗa farantin tushe da sandar sandar a sama da ƙasa ta hanyar haɗa su da kewaye.
Kusoshin Anga:An ƙera ƙusoshin ne da ƙarfe mai galvanized Q235, kuma an tanadar musu ƙusoshin tushe guda huɗu, na'urorin wanki guda uku, da kuma na'urorin wanki na kulle-kulle. Kowace sanda tana da ƙusoshi guda ɗaya na ƙarfafa haƙarƙari.
Ƙarshe:Tsarin gamawa na yau da kullun na wannan sandar tutar bakin karfe ta kasuwanci shine goga mai satin. Ana samun ƙarin zaɓuɓɓukan gamawa da launuka bisa ga buƙatun abokan ciniki. Kuna iya samar da allon launi don amfaninmu, kuma kuna iya zaɓar daga allon launi na duniya.
Hanyar haɗin sashe
Zaɓuɓɓukan ƙarin ayyuka
| Tsawo (m) | Kauri (mm) | Babban OD (mm) | Ƙasan OD (1000:8 mm) | Ƙasan OD (1000:10 mm) | Girman Tushe (mm) |
| 8 | 2.5 | 80 | 144 | 160 | 300*300*12 |
| 9 | 2.5 | 80 | 152 | 170 | 300*300*12 |
| 10 | 2.5 | 80 | 160 | 180 | 300*300*12 |
| 11 | 2.5 | 80 | 168 | 190 | 300*300*12 |
| 12 | 3.0 | 80 | 176 | 200 | 400*400*14 |
| 13 | 3.0 | 80 | 184 | 210 | 400*400*14 |
| 14 | 3.0 | 80 | 192 | 220 | 400*400*14 |
| 15 | 3.0 | 80 | 200 | 230 | 400*400*14 |
| 16 | 3.0 | 80 | 208 | 240 | 420*420*18 |
| 17 | 3.0 | 80 | 216 | 250 | 420*420*18 |
| 18 | 3.0 | 80 | 224 | 260 | 420*420*18 |
| 19 | 3.0 | 80 | 232 | 270 | 500*500*20 |
| 20 | 4.0 | 80 | 240 | 280 | 500*500*20 |
| 21 | 4.0 | 80 | 248 | 290 | 500*500*20 |
| 22 | 4.0 | 80 | 256 | 300 | 500*500*20 |
| 23 | 4.0 | 80 | 264 | 310 | 500*500*20 |
| 24 | 4.0 | 80 | 272 | 320 | 500*500*20 |
| 25 | 4.0 | 80 | 280 | 330 | 800*800*30 |
| 26 | 4.0 | 80 | 288 | 340 | 800*800*30 |
| 27 | 4.0 | 80 | 296 | 350 | 800*800*30 |
| 28 | 4.0 | 80 | 304 | 360 | 800*800*30 |
| 29 | 5.0 | 80 | 312 | 370 | 800*800*30 |
| 30 | 5.0 | 80 | 320 | 380 | 800*800*30 |
1. Q: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?
A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.
2. Tambaya: Za ku iya bayar da tayin aikin?
A: Muna da ƙwarewa mai kyau a cikin samfuran da aka keɓance, waɗanda aka fitar zuwa ƙasashe sama da 30. Kawai aiko mana da ainihin buƙatunku, za mu iya ba ku mafi kyawun farashin masana'anta.
3.T: Ta yaya zan iya samun farashin?
A: Tuntube mu kuma ku sanar da mu kayan, girma, ƙira, da adadin da kuke buƙata.
4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.
5. Tambaya: Menene kamfanin ku ke hulɗa da shi?
A: Mu ƙwararrun masu amfani da ƙarfe ne, shingen zirga-zirga, makullin ajiye motoci, mai kashe tayoyi, mai toshe hanya, mai ƙera tutocin ado
sama da shekaru 15.
6.T: Za ku iya samar da samfurin?
A: Eh, za mu iya.
A: Don Allahbincikemu idan kuna da wasu tambayoyi game da samfuranmu ~
You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com
Manufarmu yawanci ita ce samar da kayayyaki masu inganci a farashi mai rahusa, da kuma kamfanoni masu inganci ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Mun sami takardar shaidar ISO9001, CE, da GS kuma mun bi ƙa'idodin ingancinsu na Kamfanin Farashi Mai Dorewa na Tutar Karfe Mai Ɗorewa 304 tare da Tutar Manual don Wasannin Wasanni, Kamfaninmu yana sadaukar da wannan "abokin ciniki da farko" kuma ya himmatu wajen taimaka wa masu amfani da shi wajen faɗaɗa ƙungiyarsu, don su zama Babban Shugaba!
Farashin Masana'anta GaFarashin tutar China da tutar ƙasaDomin samun ƙarin kasuwanci, mun sabunta jerin kayayyaki kuma muna neman haɗin gwiwa mai kyau. Shafin yanar gizon mu yana nuna sabbin bayanai da cikakkun bayanai game da jerin kayanmu da kamfaninmu. Don ƙarin bayani, ƙungiyar sabis na masu ba da shawara a Bulgaria za ta amsa duk tambayoyin da matsaloli nan take. Suna da niyyar yin iya ƙoƙarinsu don biyan buƙatun masu siye. Hakanan muna goyon bayan isar da samfura kyauta. Ziyarar kasuwanci zuwa kasuwancinmu a Bulgaria da masana'anta gabaɗaya ana maraba da su don tattaunawa mai nasara. Ina fatan samun kyakkyawar hulɗa da kamfani tare da ku.
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiSamar da OEM Mai hana ruwa Nesa Control Atomatik ...
-
duba cikakkun bayanaiJumla Atomatik na'ura mai aiki da karfin ruwa dagawa Column Ro ...
-
duba cikakkun bayanaiKayayyakin Tsaro Mafi Girma don China Bo Mai Cirewa ...
-
duba cikakkun bayanaiMa'aikatar Shagunan Shenghui Bakin Karfe Jirgin Ruwa C ...
-
duba cikakkun bayanaiFactory For 20 Foot Aluminum Flag Pole with Fit ...
-
duba cikakkun bayanaiSabuwar Zane ta China ta 2019, 141mm 159mm 168mm...
















