Manufarmu yawanci ita ce haɓaka da haɓaka inganci da sabis na mafita na yanzu, yayin da muke ci gaba da ƙirƙirar sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki na musamman ga Babban Mai Kera Kayan Kisa na Taya Mai Juyawa Mai Sauƙi Tare da Ƙarfi. Idan kuna sha'awar kowane samfurinmu ko kuna son mai da hankali kan siyayya ta musamman, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. Muna fatan samun ci gaba da haɗin gwiwa da sabbin masu siye a duk faɗin duniya a cikin kusanci da dogon lokaci.
Manufarmu yawanci ita ce ƙarfafawa da haɓaka inganci da sabis na mafita da ake da su, a halin yanzu muna ci gaba da ƙirƙirar sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki na musammanMai kashe tayar da hankali da kuma shingayen tsaron hanyaMuna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara ga dukkan abokan ciniki da gaske. Muna maraba da ku da ku tuntube mu don ƙarin bayani kuma muna fatan yin aiki tare da ku.
- Bayan amfani, danna na'urar sarrafa wutar lantarki (remote) don rufe na'urar karya taya ta atomatik. - Bayan ya buɗe, samfurin ya rufe babban yanki. -Tsawon aiki mai inganci na 2 zuwa 7 M ana iya daidaitawa. -Lokacin caji yana ɗaukar awanni 5-6, ana iya ja da baya fiye da sau 100 a kowane lokaci, kuma lokacin jiran aiki ya fi ko daidai yake da 100H. - Wutar lantarki mai aiki 10-12 V, 1.5 A halin yanzu. - Tsarin ƙira mai zurfi. An yi amfani da na'urar jan hankali ta nesa don cimma burin cimma burincikakken atomatikragewa da kuma sakin jiki. -Ƙaramin girmakumanauyi mai sauƙiJimillar nauyin tasha ta mota ita ceƙasa da kilogiram 8, wanda shinemasu dacewaga sojoji ɗaya-ɗaya. -Damar sarrafawanisazai iya zamaan daidaitaAna iya zaɓar tsawon na'urar da yardar kaina bisa ga ainihin buƙatun da ke cikin mita 7. -Sarrafa daga nesanisa shinenisa. Daiko fiye da kimanisa shinefiye da mita 50, wanda ya dace da ɓoyewa da kuma kare lafiyar mai aiki. - Ƙarfin toshewa. An raba ƙusa da bel ɗin daga ƙirar, kuma tasirin karya tayar yana da kyau. - An yi akwatin kayan aiki dagamikayan aiki, wanda ke jure sanyi da kaka kuma yana da tsawon rai. Sassan ƙarfe sunemai tsatsakuma ana iya sake caji batirin wutar lantarki. - Manual, atomatik-amfani biyu, aiki mai sauƙi da sauri. - An yi jikin akwatin ne da farantin ƙarfe mai ƙarfi, wanda ke jure sanyi da faɗuwa. Ƙara Darajar Samfuri - Tsaya da gargaɗi ta hanyar mota -Don sassauƙa, a kiyaye tsari daga rudani da karkatar da zirga-zirgar masu tafiya a ƙasa. -Domin kare muhalli cikin kyakkyawan yanayi, kare tsaron mutum, da kuma kadarorin da ke cikinsa. - Yi ado da muhalli mara kyau
Aiki da Amfani
A. Sanya akwatin kayan aiki a kan shimfidar hanya mai faɗi tare da na'urar jan hankali tana fuskantar alkiblar buɗewa.
B. Buɗe makullan haɗin gwiwa a ɓangarorin biyu na akwatin.
C. Dannaja ƙarfikunna wutar lantarki zuwa na'urar jan hankali.
D. Cire eriya ta sarrafa nesa, danna maɓallin "gaba" (maɓallin sama) na na'urar sarrafawa ta nesa, sannan ka buɗe bel ɗin zuwa maɓallin sakin tsayin da ake so. Idan kana buƙatar rufe bel ɗin ka danna maɓallin "baya" (maɓallin ƙasa), ka saki maɓallin bayan rufewa.
E. Lokacin rufe akwatin, danna maɓallin wuta ja don kashe wutar.
F. Ɗaga akwatin, daidaita na'urar jan hankali zuwa ga akwatin bel ɗin ƙusa, sannan danna maɓallinmakullai biyu na gefe.
G. Idan ba za a iya sarrafa shi daga nesa ba saboda gazawar wutar lantarki da na inji, bayan an buɗe makullin, ana iya fitar da bel ɗin ta hanyar na'urar jan ƙarfe mai riƙe da hannu kuma ana iya kammala shi da hannu.
Al'amura suna buƙatar kulawa
A. Saboda kaifi na kusoshin motar, don Allah a yi taka-tsantsan yayin aiki da kulawa don hana raunuka da ƙaiƙayi.
B. Lokacin da kake shimfida hanya, yi ƙoƙarin zaɓar ɓangaren hanya mai santsi.
C. Dole ne a sami mutum na musamman a kusa da bel ɗin ƙusa don guje wa raunin da ya faru ga masu tafiya a ƙasa da ababen hawa.
D. Tabbatar cewatushen wutan lantarkiya isa kuma na'urar sarrafawa ta nesa ta zama al'ada kafin amfani.
E. Tabbatar ka kashe wutar bayan amfani.
F. Bayan lokacin jiran aiki na kayan aikiya wuce awanni 100ko kuma idan an yi amfani da shifiye da sau 50a rana ɗaya, dole ne a yi masa caji don guje wa kayan aikin da ba za a iya amfani da su yadda ya kamata ba saboda yawan fitar da batirin.
G. Lokacin dahasken mai nuna alamar nesa ja ne, it yana nunacewa na'urar sarrafawa ta nesabaturi is ƙasaYana buƙatar a maye gurbinsa da lokaci, in ba haka ba, zai shafi yadda kayan aikin ke aiki yadda ya kamata.
H. Ana yin caji a cikin yanayin ƙarfin lantarki mai ɗorewa da yanayin rikici. Ba zai haifar da lalacewa ga batirin kayan aiki ba saboda caji na dogon lokaci. Ana iya amfani da kayan aikin akai-akai bayan awanni 2-3 na caji. Kayan aikin ba ya aiki - yana ɗaukar awanni biyu don caji fiye da wata ɗaya.
I. An haramta bayar da umarnin tafiya na juyawa ba zato ba tsammani yayin tafiyar sarrafa nesa, in ba haka ba, da'irar ko motar za ta lalace saboda yawan kwararar wutar lantarki nan take.
J. An haramta wa kowane mutum bayyanacikin mita 20na alkiblar rashin ƙarfin motar da aka kama da kuma bel ɗin ƙusa don guje wa rauni ga ma'aikatan da suka rasa iko bayan an karye motar.
K. Akwai aikin jinkiri a cikin da'irar kayan aiki, kumamai sarrafa nesayana da adadin da ya dace a gaba.
L. Kada a jefar, a yi karo ko a danna akwatin kayan aiki yayin amfani da shi don guje wa lalacewar sassan.
Manufarmu yawanci ita ce haɓaka da haɓaka inganci da sabis na mafita na yanzu, yayin da muke ci gaba da ƙirƙirar sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki na musamman ga Babban Mai Kera Kayan Kisa na Taya Mai Juyawa Mai Sauƙi Tare da Ƙarfi. Idan kuna sha'awar kowane samfurinmu ko kuna son mai da hankali kan siyayya ta musamman, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. Muna fatan samun ci gaba da haɗin gwiwa da sabbin masu siye a duk faɗin duniya a cikin kusanci da dogon lokaci.
Babban mai kera donMai kashe tayar da hankali da kuma shingayen tsaron hanyaMuna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara ga dukkan abokan ciniki da gaske. Muna maraba da ku da ku tuntube mu don ƙarin bayani kuma muna fatan yin aiki tare da ku.
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiFactory Musamman Musamman Daidaita Gyare-gyaren Daidaito...
-
duba cikakkun bayanaiTsarin Musamman don Tsarin Musamman Mai Daidaitawa Mai Girma...
-
duba cikakkun bayanaiFilin ajiye motoci na nakasassu na Kavass da aka raba a yankin...
-
duba cikakkun bayanaiChina 304 Titin Ado Bakin Karfe Fla...
-
duba cikakkun bayanaiSamfurin kyauta don Lantarki Fence Post Recycle Ele ...
-
duba cikakkun bayanaiJagoran masana'anta don Injin Aluminum Fishin...














