Tare da haɓakawa a hankali na wayar da kan amincin mutane da ci gaba da haɓaka fasahar sarrafa fasaha a rayuwa,na'ura mai aiki da karfin ruwa bollardana amfani da su sosai a wurare daban-daban. Idan aka kwatanta da majiyoyin dutse masu nauyi da tulin hanya, bollard na ruwa sun fi sassauƙa da aminci. Jima'i kuma ya fi aminci. Don haka menene ka'idodin shigarwa na bollars na hydraulic kuma menene cikakkun bayanai don kula da su?
1. Hakowa na gidauniya: tono tsagi mai murabba'i a ƙofar da fita tsakar motar mai amfani don sanya ɓangaren shafi.
2. Cika kasan kwandon tare da siminti, jirgin sama na kwance yana da tsayi, kuma ya bar ƙananan magudanar ruwa don magudanar ruwa a tsakiyar matsayi na ƙananan ɓangaren ruwa.
3. Lokacin shigar da bollard na hydraulic , ginshiƙan da aka haɗa yana sakawa zuwa matsayi da za a shigar, kuma hawan ƙasa na ginshiƙan da aka saka yana da matakin. Ana ba da shawarar cewa nisa tsakanin silinda da silinda bai wuce 1.5m ba.
4. Lokacin yin waya, ƙayyade matsayi na tashar hydraulic da akwatin sarrafawa na farko, da zane tsakanin silinda da aka binne da tashar hydraulic kowane 2 × 2cm (tubing). Tashar hydraulic da akwatin sarrafawa suna da rukunin layi biyu, ɗayan layin sigina, ɗayan layin sarrafawa
Hanyar magudanar ruwa ta hydraulic bollard:
1, yawan amfani da magudanar ruwa na wucin gadi ko yanayin famfo na lantarki, buƙatar tono ƙaramin tafkin kusa da ginshiƙi, magudanar ruwa na wucin gadi da na lantarki na yau da kullun.
2, na cikin yanayin ruwan sama, gabaɗaya yana ɗaukar yanayin magudanar ruwa, wanda ke haɗa kai tsaye zuwa magudanar ruwa.
Abin da ke sama shine bayanin bayanan shigarwa na injin mubollard,, hydraulic bollard ana iya ganin ko'ina, kamar manyan kantuna, makarantu, al'ummomi da wuraren ajiye motoci. Sau da yawa muna ganin bollars iri-iri don kare mu daga rauni ko kuma a gaya mana ko za mu iya yin kiliya a nan. Wadannan kyawawan bollars suna ƙawata muhalli kuma suna bambanta titin gefen hanya daga titin.
Muna samar da inganci mai ingancibollard, idan kuna sha'awar siye ko daidaitawa, da fatan za a aiko mana da wanitambaya.
You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com
Lokacin aikawa: Oktoba-09-2022