Siffofin ƙarfe masu bakin ƙarfe 316 da 316L

Juriyar lalata:

316sandunan ƙarfe na bakin ƙarfesuna da juriya mai kyau ga tsatsa kuma sun dace da muhallin waje gabaɗaya da kuma muhallin da ke da tsatsa mai matsakaici, kamar su shingen hanya,

masu raba wurin ajiye motoci, da sauransu.

316Lsandunan ƙarfe na bakin ƙarfe: saboda ƙarancin sinadarin carbon, ba abu ne mai sauƙi ba a samar da tsatsa tsakanin granular bayan walda, wanda ya dace musamman don amfani a cikin

Tsarin walda da muhalli masu yawan lalata, kamar su bollard da ake amfani da su a yankunan bakin teku, masana'antun sinadarai, da muhallin da ke da tushen acid.

bakin karfe

Ƙarfi da juriya ga tasiri:

Ƙarfin biyu iri ɗaya ne, amma a wasu lokutan da ake buƙatar ƙarfi mai yawa,316 bollards na bakin karfesuna da ɗan fa'ida saboda yawan sinadarin carbon da suke da shi

kuma ƙarfin kayan ya ɗan fi na lita 316.

Lokacin amfani da bollards azaman wuraren keɓewa na kariya, juriyar tasiri yana da mahimmanci, don haka baya ga juriyar tsatsa, dole ne a yi la'akari da ƙarfin tasiri a cikin kayan.

zaɓi.

Juriyar yanayi:

Dukansu 316 da 316L suna da juriya mai kyau ga yanayi, suna iya daidaitawa da iska da rana a waje, sun dace da dogon lokaci don fuskantar muhallin halitta, kuma ba su da sauƙin tsatsa ko tsatsa.

lalata.

A cikin gurɓataccen yanayi ko gurɓataccen yanayi, 316L zai yi aiki mafi kyau kuma ya fi tsayayya da tsatsa.

Aikin walda:

Saboda ƙarancin sinadarin carbon da ke cikinsa,Bakin karfe 316Lhar yanzu yana da kyakkyawan juriya ga tsatsa bayan walda, yana guje wa jin daɗi bayan walda, don haka ya dace musamman ga

shigar da bollards ta amfani da hanyoyin walda.

Lokacin walda, 316 na iya fuskantar tsatsa tsakanin granular, musamman a yanayin zafi mai yawa, don haka ya fi dacewa da shigarwa mara walda ko walda mara tsari.

ƙaƙƙarfan sandar ƙarfe (12)

Yanayi masu dacewa don bollards 316 da 316L

316sandunan ƙarfe na bakin ƙarfe:ya dace da masana'antu na gabaɗaya, wuraren sufuri na jama'a, wuraren shakatawa, hanyoyin tafiya da sauran muhallin waje, musamman lokacin da babu walda mai rikitarwa da za a yi amfani da ita

ana buƙata.

316Lsandunan ƙarfe na bakin ƙarfe:Domin har yanzu yana iya ci gaba da jure wa tsatsa bayan walda, ya dace da biranen bakin teku, masana'antun sinadarai, wuraren masana'antu masu gurɓata sosai,

dakunan gwaje-gwaje da sauran muhalli.

Kayan ƙarfe na bakin ƙarfe 316 da 316L sun dace da ƙera subollardsZaɓin takamaiman ya dogara ne akan yanayin amfani, buƙatun walda da tsatsa

buƙatun juriya. A cikin mummunan tsatsa ko gurɓataccen yanayi, 316L shine mafi kyawun zaɓi, yayin da a cikin yanayi inda ake buƙatar buƙatun ƙarfi mai yawa, 316 yana da

ƙaramin fa'ida.

 Idan kuna da wasu buƙatun siyayya ko wasu tambayoyi game dabollards, don Allah a ziyarciwww.cd-ricj.comko tuntuɓi ƙungiyarmu acontact ricj@cd-ricj.com.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-12-2024

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi