Gaba ɗaya gabatarwar shirin ginin shingen titin ɗagawa

Samfurin na'ura mai toshe hanya babban mataki ne, fasaha mai zurfi, babban aikin kula da kiyaye lafiyar titi mai matakai biyu da tsarin tsaro na kayan masarufi da tsarin software a ƙarƙashin ƙalubalen ci gaban fasahar zamantakewa da tsaro na duniya. Kayan aikin da aka fi amfani da su don kariyar tashar, tsaro da faɗakarwa. Yi amfani da haɗe-haɗe na kayan aiki iri-iri don ƙarfafa ƙarfin tsaro da ingantaccen sarrafa tashar, da amfani da dabaru iri-iri don sarrafa damar kayan aiki da matsayin faɗakarwa. Yana da cikakkiyar shiri don magance harin ko guje wa rauni, kuma yana taka rawar tsaro da kariya don ingantaccen sarrafa tashar. Yana da halaye na tsangwama na tilas, mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi da ikon hana tasiri. Yana iya gane farantin lasisi ta atomatik, adana bayanan motar da ya ziyarta, da caji ta atomatik, tattara bayanan faranti lokacin shiga da fita, kuma ta atomatik sarrafa saurin ɗaga na'urar toshe hanya (ma'aikatan da ke ziyartar suna amfani da ramut ko sarrafa waya ta hanyar mai gadi), da sarrafa hanyar ababen hawa don cimma hanyoyin sarrafawa, ƙofofin da za a saki ko rufe, da kuma hana motoci yadda ya kamata daga buga katunan tilas. Yana da samfurin rigakafin karo da ta'addanci tare da babban aiki, kyakkyawan bayyanar da saurin ɗagawa. Ɗauki watsawar ruwa, aikin barga, babban abin dogaro da babban ƙarfin ɗagawa.


Lokacin aikawa: Feb-10-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana