Cikakkun Bayanan Samfura
1.Sarrafa Nesa:Masu aiki za su iya amfani da na'urar sarrafawa ta nesa don sarrafa tashin da faɗuwar tayoyin a ainihin lokaci, tare da tabbatar da ingantaccen zirga-zirgar ababen hawa.
2.Inganci da Aminci:Themai kashe tayoyian tsara shi da daidaito don tsayar da motoci cikin sauri, tare da hana keta haddin zirga-zirga da haɗurra.
3. Sassauci da Sauƙi:Ana iya ɗaukar wannan na'urar cikin sauƙi da kuma shigar da ita, wanda ya dace da yanayi daban-daban na zirga-zirga kamar shingayen hanya na ɗan lokaci da wuraren duba ababen hawa.
4. Aikace-aikace Masu Yawa:Baya ga kula da zirga-zirgar ababen hawa,masu kashe tayoyi masu ɗaukuwaana iya amfani da shi a yanayi na musamman kamar tsaron taron da sansanonin soja.
Gabatarwar Kamfani
Shekaru 15 na gwaninta, fasaha ta ƙwararru da kuma sabis na bayan-tallace-tallace na sirri.
Themasana'antayankin10000㎡+, don tabbatar daisarwa akan lokaci.
Ya yi aiki tare da fiye daKamfanoni 1,000, yana hidimar ayyuka a cikin ƙasashe sama da 50.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. T: Wadanne Kayayyaki Za Ku Iya Badawa?
A: Kayan aikin kiyaye zirga-zirga da ajiye motoci, gami da nau'ikan kayayyaki 10, nau'ikan samfura daban-daban.
2. Q: Zan iya yin odar kayayyaki ba tare da tambarin ku ba?
A: Hakika. Ana samun sabis na OEM kuma.
3. T: Menene Lokacin Isarwa?
A: Lokacin isarwa mafi sauri shine kwanaki 3-7.
4.T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
A: Mu masana'anta ne, maraba da ziyararku.
5. Tambaya: Menene kamfanin ku ke hulɗa da shi?
A: Mu ƙwararrun masu kera ƙarfe ne, shingen zirga-zirga, makullin ajiye motoci, mai kashe tayoyi, mai toshe hanya, mai ƙera tutocin ado sama da shekaru 15.
6. T: Kuna bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙari?
A: Ee, za mu iya bayar da samfurin don caji kuma ba za mu biya kuɗin jigilar kaya ba. Amma idan kun ɗauki oda ta hukuma, kuɗin samfurin zai iya dawowa.
Don Allahtambaye muidan kuna da wasu tambayoyi game da kayayyakinmu.
You also can contact us by email at ricj@cd-ricj.com
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiƘwallon Rawaya ta Standards Bolted ta Australiya...
-
duba cikakkun bayanaiMasana'antun Sinanci masu tsatsa masu juriya ba tare da tsatsa ba ...
-
duba cikakkun bayanaiNaɗa Bollard ƙasa (babu buƙatar ƙarin kayan aiki...
-
duba cikakkun bayanaiShinge na'urar ajiye motoci mai wayo ta atomatik...
-
duba cikakkun bayanaiMai toshe Tayoyin Ruwa Mai Tashi Mai Ruwa
-
duba cikakkun bayanaiMakullin Mota Mai Nesa Ba a Ajiye Mota ba













