Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu na musamman don Jigilar Kaya ta China 304 Bakin Karfe IP68 Mai Ruwa Mai Juyawa ta Waje Cikakken Bollard Mai Rufewa ta atomatik, Ba za mu daina inganta dabarunmu da ingancinmu ba don ci gaba da duk yanayin ci gaban wannan masana'antar da kuma biyan buƙatunku yadda ya kamata. Idan kuna sha'awar mafita, da fatan za ku tuntube mu cikin yardar kaina.
Muna ɗaukar "mai sauƙin kai ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu da ya dace da muKamfanin Titin China, Bollard na'ura mai aiki da karfin ruwa, muna fatan kafa kyakkyawar dangantaka ta kasuwanci mai dorewa da kamfaninku mai daraja ta wannan dama, bisa ga daidaito, fa'ida ga juna da kuma kasuwancin cin gajiyar juna daga yanzu zuwa nan gaba. "Gamsuwarku ita ce farin cikinmu".
Bollards sun dace da wuraren ajiye motoci, ko wasu wurare da aka takaita inda kake son hana motoci yin parking a wurinka.
Ana iya sarrafa sandunan ajiye motoci masu naɗewa da hannu don a kulle su a tsaye ko a ruguje su don ba da damar shiga ta ɗan lokaci ba tare da buƙatar ƙarin ajiya ba.
1. Kare wurin ajiye motoci naka. Yi tafiya cikin sauƙi idan ya faɗi.
2. Bollards ɗin da aka ɗora a saman suna ba da mafita mai araha da araha don shigarwa ba tare da buƙatar haƙa core ko siminti ba.
3. Ƙaramin diamita da nauyi mai sauƙi na iya adana farashi da jigilar kaya.
4. Kayan zaɓi, kauri, tsayi, diamita, launi, da sauransu.
Siffofin Samfura Da Fa'idodi
1. Mai sauƙin shigarwa mai tattalin arziki
2. Shigarwa da gyara mai rahusa
3. Goge saman da feshi
4. Za a iya keɓance launi da kayan aiki
5. Ƙarfin juriyar tsatsa da kuma hana ruwa shiga
6. Babu buƙatar shigarwa mai zurfi
Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu na musamman don Jigilar Kaya ta China 304 Bakin Karfe IP68 Mai Ruwa Mai Juyawa ta Waje Cikakken Bollard Mai Rufewa ta atomatik, Ba za mu daina inganta dabarunmu da ingancinmu ba don ci gaba da duk yanayin ci gaban wannan masana'antar da kuma biyan buƙatunku yadda ya kamata. Idan kuna sha'awar mafita, da fatan za ku tuntube mu cikin yardar kaina.
Jigilar kayaKamfanin Titin China, Bollard na'ura mai aiki da karfin ruwa, muna fatan kafa kyakkyawar dangantaka ta kasuwanci mai dorewa da kamfaninku mai daraja ta wannan dama, bisa ga daidaito, fa'ida ga juna da kuma kasuwancin cin gajiyar juna daga yanzu zuwa nan gaba. "Gamsuwarku ita ce farin cikinmu".
Aika mana da sakonka:
-
duba cikakkun bayanaiJigilar ODM Road Blocker Semi Atomatik Hydra ...
-
duba cikakkun bayanaiRangwame mai yawa na titin Spike mai nauyi...
-
duba cikakkun bayanaiBabban Inganci don Keɓance Wurin Ajiye Motoci na Gyaran P ...
-
duba cikakkun bayanaiBabban Siyayya don Simintin Bollard Ductile Ma...
-
duba cikakkun bayanaiFarashin da aka ƙididdige don Kyakkyawan Ingancin Carbon Bakin Karfe ...
-
duba cikakkun bayanaiChina Farashi mai rahusa Sabon 2021 Remote-Control Parki...














